ลังโคม (Lancôme) แบรนด์เครื่องสำอางชั้นนำจากประเทศฝรั่งเศส จัดงาน “LANCÔME HAPPINESS” From Paris To Bangkok อีเว้นท์ยิ่งใหญ่ที่สุดในรอบ 2 ปี ที่เนรมิตนครปารีสมาไว้ที่ใจกลางกรุงเทพมหานคร ณ บริเวณลานพาร์ค พารากอน ในวันที่ 24 มิถุนายน 2565 – 3 กรกฎาคม 2565 พร้อมส่งมอบความสุขสุดพิเศษให้แก่ทุกคน
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgCxX1dcEBp10p3vwTTdpqtTrS39VNyIXPfUnV8uAfGQwCmr8pVKyvW25xEBVnlKJUvaUiFqoT6UmLVhtAUPd82mNRzjtRSZdHiq0ewCN8unM1xdm-k9WymCAgIDHsPmhEUIi07iK8H1FrIBLGIeuTg--Z0IZsRfQ7m3qMBjv7O3irnUtZAwtD-PkHV/w640-h426/6666.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgIj1eWEne4X5rtQf1gHhD8hA7nyJvedF3ox60VagSPBNFNKJSItn0hyOpimIy0OINFWX8OeYZjcdiu5GhXMr6YOks4xHz2JJhlXPF-t3cDuQNxyUw1vTK0shInTE0w2gUpsxkzGJz41MYoaax9yCnQfvVdUxC8Ha71tErkI457kUcG-d2UX7HM2fWN/w640-h426/99.jpg)
ภายในงานทางลังโคมได้จัดกิจกรรมมากมาย อาทิ ห้อง Advanced Génifique เซรั่มอันดับหนึ่งจากลังโคม ตัวช่วยฟื้นบำรุงให้ผิวแข็งแรง เปล่งปลั่ง พร้อมกับเทคโนโลยีอันล้ำหน้าด้วยเทคโนโลยี Microbiome (ไมโครไบโอม) ให้ผิวกลับมาแลดูอ่อนเยาว์มากกว่าที่เคย, ห้อง Skin Screen เครื่องวิเคราะห์ผิว 13 มิติ ลิขสิทธิ์เฉพาะลังโคม ที่ผสานเทคโนโลยี ไตรโพลาร์ไลท์และระบบการวิเคราะห์ที่ทันสมัยที่สุด, ห้อง Clarifique Dual Essence มาปลดปล่อยพลังของศาสตร์แห่งเอนไซม์ บุกเบิกการปฏิวัติความกระจ่างใสของผิวขั้นสูงสุด เพื่อผิวกระจ่างใส 4 มิติ, ห้อง Teint Idole Ultra Wear รองพื้นอันดับ 1 ของลังโคม เนื้อบางเบา สบายผิว ปกปิดเนียนสนิทและความติดทนนานแต่ดูเป็นธรรมชาติ มาพร้อมกับเครื่อง Shade Finder เครื่องตรวจวัดเฉดสีผิวของคุณ เป็นอีกหนึ่ง Beauty Tech ที่คุณห้ามพลาดในงานนี้, ห้อง Idole Le Parfum น้ำหอมใหม่ล่าสุดจากลังโคม น้ำหอมสำหรับผู้หญิงยุคใหม่ ที่เข้มแข็ง และมีพลัง และสุดท้าย ห้อง Absolue มารู้จักกับความมหัศจรรย์ของดอกกุหลาบสายพันธุ์ลังโคม (Lancôme Rose) พร้อมด้วยผลิตภัณฑ์ดูแลผิวระดับพรีเมี่ยมอย่าง “Absolue” ซึ่งอุดมไปด้วยสารสกัดอันล้ำค่าจากดอกกุหลาบลังโคมนอกจากกิจกรรมที่น่าตื่นตาตื่นใจภายในแต่ละห้องแล้ว ทางแบรนด์ยังมีกิจกรรมสลักชื่อลงบนขวดผลิตภัณฑ์เพื่อเพิ่มเอกลักษณ์เฉพาะคุณ, โซนเล่นเกมเพื่อรับของที่ระลึก, โซนถ่ายรูปหลากหลายมุมให้ได้สนุกตลอดการร่วมงาน รวมทั้งยังสามารถรับผลิตภัณฑ์ขนาดทดลองกลับบ้านไปทดลองใช้ พร้อมทั้งมีการจำหน่ายผลิตภัณฑ์ลังโคมในราคาสุดพิเศษด้วย ในวันศุกร์ที่ 24 มิถุนายน 2565 ทางลังโคมได้จัดค่ำคืนสุดพิเศษเพื่อเฉลิมฉลองความยิ่งใหญ่ และเปิดงานอย่างเป็นทางการ นำทัพด้วย “ต้าเหนิง - กัญญาวีร์ สองเมือง” Lancôme Thailand Brand Ambassador, “บิวกิ้น-พุฒิพงศ์ อัสสรัตนกุล” Lancôme Brand Partner, “แพร - วทานิกา ปัทมสิงห์ ณ อยุธยา” Lancôme Absolue Partner พร้อมทั้งดาราชื่อดัง อาทิ แอลลี่-อชิรญา นิติพน, เกรท-วรินทร ปัญหกาญจน์, แบงค์-ธิติ มหาโยธารักษ์, ออฟ-จุมพล อดุลกิตติ, กัน-อรรถพันธ์ พูลสวัสดิ์, นานิ-หิรัญกฤษฎิ์ ช่างคำ, เพิร์ธ-ธนพนธ์ สุขุมพันธนาสาร, เขื่อน-ภัทรดนัย เสตสุวรรณ, มิ้วกี้-ไปรยา ผดุงสุข, ปุ้มปุ้ย-พรรณทิพา อรุณวัฒนชัย, บีม-กวี ตันจรารักษ์ และออย อฏิพรณ์ จิตต์ธรรมวงศ์ เป็นต้น
ร่วมเป็นส่วนหนึ่งในของงาน “LANCÔME HAPPINESS” From Paris To Bangkok ณ ลานพาร์ค พารากอน ในวันที่ 24 มิถุนายน 2565 – 3 กรกฎาคม 2565 และติดตามข่าวสาร รวมทั้งบรรยากาศภายในงาน ได้ที่ www.facebook.com/LancomeThailand, www.lancome.co.th และทาง Line Official Account: @Lancomethailand
#LancomeHappinessTH #LancomeThailand
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น